U15 Pairs 40 คู่

1

ด.ญ ปรีญาภรณ์ ค่ายสงคราม

โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

ด.ญ ภุมรัตน์ คุ่ยขบวน

โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

2

ชนัญชิดา ธรรมซองเมือง

โรงเรียนเบญจมราชาลัยในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

ชนากานต์ ศรีสุข

โรงเรียนเบญจมราชาลัยในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

3

คีรติ ผ่องโสภณ

โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

ปัญญ์ปรียา รอดฮวบ

โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

4

ด.ญ พิมพ์วลัญช์ ใหม่มณี

โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

ภิญญาพัชญ์ ธรรมค้า

โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

5

ธีรพนธ์ สุนทร

โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สมุทรปราการ

พรวรินทร์ ธาราพิพัฒนกุล

โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สมุทรปราการ

6

ธีร์ คำบรรลือ

โรงเรียนกำแพงเพชรพิทยาคม กำแพงเพชร

ชัชนันท์ อินทวงษ์

โรงเรียนสาธิตวัดพระบรมธาตุ กำแพงเพชร

7

บุญพิศุทธ์ จิตตริยพงศ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์ กำแพงเพชร

กุลธีร์ เหลืองประเสริฐ

โรงเรียนกำแพงเพชรพิทยาคม กำแพงเพชร

8

วรากร สาระพงษ์

โรงเรียนวังหลังวิทยาคม สระแก้ว

อนวัชร เกาะแก้ว

โรงเรียนวังหลังวิทยาคม สระแก้ว

9

ฤติมาภรณ์ รื่นยินดี

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

สุภาวลี บุญช่วย

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

10

ธนพล อุระโสภณ

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

กนกวรรณ สังขสุวรรณ

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

11

พีรภัทร กองเขต

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

ศรัณย์พร ศรีนวล

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

12

ปุณญาวี นาคะ

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

กฤติยาณี เสาม่วง

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

13

ธนภัทร ผลไพบูลย์

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

อริยะ บุญประเสริฐ

โรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการ สมุทรปราการ

14

ไนล์นที สายสิทธิ์

ระยองวิทยาคม ระยอง

ปัญญวีย์ ผลาฤทธิ์

สวนกุหลาบวิทยาคม กรุงเทพมหานคร

15

ธนดล ธนพานิชกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร

ญาณวิชญ์ สิริปัญญาวิทย์

เตรียมอุดมศึกษา กรุงเทพมหานคร

16

ด.ช.ฐิติพงศ์ ธารีภาพ

โรงเรียนศรีบุณยานนท์ นนทบุรี

ด.ช.ทาร์วิน เกิดเต็ม

โรงเรียนศรีบุณยานนท์ นนทบุรี

17

จันทิมา ทองนาม

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

ปริชญา อร่ามเรือง

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

18

จินต์จุฑา บัวแก้ว

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

ปุณญิสา งามเอก

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

19

สุทธิศักดิ์ อุบลจินดา

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

ปาณิสรา โชติมงคล

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

20

นายนัฐพนธ์ ปาแดง

โรงเรียนบ้านแก้งวิทยา สระแก้ว

นางสาวพรพิมล แสงเทพ

โรงเรียนบ้านแก้งวิทยา สระแก้ว

21

ปทิตตา กลิ่นรอด

เฉลิมขวัญสตรี พิษณุโลก

ชญานิศ ฉิมบุรุษ

เฉลิมขวัญสตรี พิษณุโลก

22

โชคตระกูล แหวนเพชร

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก

ณัฐธิสา รัตนพันธุ์

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก

23

ทัศนพร จิตต์ผ่อง

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก

ณฐพงศ์ กาวน

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก

24

ภูปกรณ์ กลิ่นรอด

ชมรมบริดจ์พิษณุโลก พิษณุโลก

อธิกัญญ์ ศิริชัยศิลป์

ชมรมบริดจ์พิษณุโลก พิษณุโลก

25

ณัฏฐรัฐ เนียมสวรรค์

ชมรมกีฬาบริดจ์พิษณุโลก พิษณุโลก

ฐิติวุฒน์ สิริรัตน์

ชมรมบริดจ์พิษณุโลก พิษณุโลก

26

เด็กชายกันตินันท์ จิ้วศรีอุดมกุล

โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ นครนายก

เด็กชายธนพล อาษาคง

โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ นครนายก

27

นางสาวมณกานต์ หิงไธสง

โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ นครนายก

นางสาวณัฐพร ประเสริฐสม

โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ นครนายก

28

เด็กชายพีรพัฒน์ สายงาม

โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ นครนายก

เด็กชายณัฐพัฒน์ มีเย็น

โรงเรียนนวมราชานุสรณ์ นครนายก

29

ด.ช.พริสร สุภาพคำ

โรงเรียนศรีบุณยานนท์ นนทบุรี

ด.ช.พีรัชชัย จีนากูล

โรงเรียนศรีบุณยานนท์ นนทบุรี

30

ธารารัตน์ ผดุงชาติ

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

ชนิดาภา แก้วอ้ำ

มารีวิทยา ปราจีนบุรี

31

รมิดา ระดมกิจ

โรงเรียนเบญจมราชูทิศ ราชบุรี ราชบุรี

ยวิษฐา เกตุแก้ว

โรงเรียนเบญจมราชูทิศ ราชบุรี ราชบุรี

32

นพกร อาทิตย์ทอง

อุดมดรุณี สุโขทัย

ธัญยธรณ์ จันทร์เอี่ยม ขำพงศ์

อุดมดรุณี สุโขทัย

33

นางสาวณัฐมน โยธารัตน์

โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม ยโสธร

เด็กหญิงณัฐณิชา สิงหเสนี

โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม ยโสธร

34

วิทวัส แหล่งสนาม

โรงเรียนนายมวิทยาคาร อำนาจเจริญ

ภัทราวุธ เสนสาร

โรงเรียนนายมวิทยาคาร อำนาจเจริญ

35

นันทิยา ดีพรม

วัดห้วยจรเข้วิทยาคม นครปฐม

พิชชา ขวัญเจริญ

วัดห้วยจรเข้วิทยาคม นครปฐม

36

ตรัยรวี ครุฑเกตุ

วัดห้วยจรเข้วิทยาคม นครปฐม

วีรวัฒน์ พรายโกยม

วัดห้วยจรเข้วิทยาคม นครปฐม

37

นริศษา เจริญสุข

โรงเรียนราชวิตบางแก้ว สมุทรปราการ

เมธาสิทธิ์ ทองคำ

โรงเรียนคลองใหม่ สมุทรปราการ

38

เด็กชายมงคล สามภูศรี

โรงเรียนวัดตาก้อง(รัฐราษฎร์บำรุง) นครปฐม

เด็กหญิงมนต์วารี บุตรดี

โรงเรียนวัดตาก้อง(รัฐราษฎร์บำรุง) นครปฐม

39

อัยญาวีร์ พรหมวีระไชย

ราชวินิตบางแก้ว สมุทรปราการ

ธนภัทร แสงทองพินิจ

โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สมุทรปราการ

40

กัญญาภัทร เมธี

โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร

โยษิตา ชีวนรสุชากุล

โรงเรียนเบญจมราชาลัยในพระบรมราชูปถัมภ์ กรุงเทพมหานคร